Fitech Material (s), yin ainihin bambanci
Kyakkyawan Farko
Farashin Gasa
Layin Samar da Ajin Farko
Asalin masana'anta
Sabis na Musamman
Anhui Fitech Material Co., Ltdya ƙware a jerin gishirin Cesium fiye da shekaru 3, tare da ƙwarewa mai arha, inganci mai inganci, da farashin gasa.A matsayin ƙwararrun masana'anta da masu siyarwa, muna da ƙungiyar fasahar ƙwararrun mu don biyan kowane buƙatun ku cikin inganci da fasaha.Idan kuna son siyan Cesium iodide ko neman fa'idar farashin, tuntuɓi info@fitechem.com
Kaddarori:
White crystal, mai narkewa a cikin ruwa da barasa.MP 621 ℃
Cesium iodide (Cesium iodide) crystal ne mara launi ko lu'u-lu'u, dabarar sinadarai CsI.Rashin jin daɗi, mai kula da haske.Yana da sauƙin narkewa a cikin ruwa, mai narkewa a cikin ethanol, ɗan narkewa a cikin methanol, kuma kusan ba zai iya narkewa a cikin acetone.Dangantaka mai yawa 4.5.Matsayin narkewa 621 ℃.Matsakaicin zafin jiki shine 1280 ° C.Bayanin Refractive 1.7876.mai ban haushi.Mai guba, matsakaiciyar kisa (bera, intraperitoneal) 1400mg/kg, (bera, baka) 2386mg/kg.
Ƙayyadaddun bayanai:
CsI min% | Abubuwan da suka dace Max ppm | ||||||||||||
Li | K | Na | Ca | Mg | Fe | Al | Sr | Rb | Cr | Mn | Si | ||
99.9 | 5 | 50 | 10 | 10 | 5 | 5 | 5 | / | 500 | / | / | 5 | |
99.99 | 1 | 2 | 2 | 2 | 1 | 1 | 1 | 1 | 20 | 1 | 1 | 2 | |
99.999 | 0.5 | 0.5 | 0.5 | 0.5 | 0.2 | 0.5 | 0.1 | 0.2 | 1 | 0.1 | 0.5 | 1 |
Aikace-aikace
A matsayin albarkatun kasa don yin lu'ulu'u ɗaya.
Shiryawa
25kg / drum ko kamar yadda abokan ciniki 'bukatun.
Tambaya: Shin ku kamfani ne ko masana'anta?
A: Mu masana'anta ne.
Tambaya: Yaya tsawon lokacin isar ku?
A: Gabaɗaya kwanaki 5-10 ne idan kayan suna cikin jari.ko yana da kwanaki 15-20 idan kayan ba a hannun jari suke ba, bisa ga
yawa.
Q: Kuna samar da samfurori?kyauta ne ko kari?
A: Ee, za mu iya bayar da samfurin don cajin kyauta amma kada ku biya farashin kaya.
Tambaya: Menene sharuɗɗan biyan ku?
A: Biya <= 1000USD, 100% a gaba.Biyan kuɗi> = 1000USD, 30% T / T a gaba, ma'auni kafin jigilar kaya.
Ya fita daga hannun jari